Header Background
  • Phone Icon +84 28 3820 6001
  • Mail Icon [email protected]
Hoàn Mỹ
  • Về chúng tôi
  • Mạng lưới Hoàn Mỹ
    • Hoàn Mỹ
    • Hoàn Mỹ Gold
    • Hạnh Phúc
    • Thuận Mỹ
  • Chuyên khoa
  • Gói khám
  • Giải thưởng
  • Cộng đồng
Đặt lịch hẹn
  • VN
  • EN
Mobile Header Background
  • Về chúng tôi
  • Mạng lưới Hoàn Mỹ
    • Hoàn Mỹ
    • Hoàn Mỹ Gold
    • Hạnh Phúc
    • Thuận Mỹ
  • Chuyên khoa
  • Gói khám
  • Giải thưởng
  • Cộng đồng
Đặt lịch hẹn
Quay lại Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn
28/07/2026
Tác giả: Hoàn Mỹ Sài Gòn

Danh sách học viên thực hành và hoàn thành khám chữa bệnh 2026

Nội dung bài viết

    Danh sách bác sĩ thực hành 2026 – tháng 01

    Danh sách điều dưỡng thực hành 2026 – đợt 1 – tháng 03

    Danh sách điều dưỡng thực hành 2026 – đợt 2 – tháng 05

    Danh sách điều dưỡng thực hành 2026 – đợt 3 – tháng 06

    Chia sẻ

    • Facebook
    • Linkedin

    Mạng lưới bệnh viện Hoàn Mỹ

    • Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn
      Địa chỉ: 60-60A Phan Xích Long, phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh
      Điện thoại: +84 28 3990 2468
      Email: [email protected]

    Nội dung bài viết

      Bài viết khác

      Xem tất cả
        Chuyên đề sức khỏe: hướng dẫn sơ cấp cứu các tình huống thường gặp 
        19/09/2026
        •
        Tin tức

        Chuyên đề sức khỏe: hướng dẫn sơ cấp cứu các tình huống thường gặp 

        Vừa qua, Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn phối hợp cùng Đơn vị Truyền tải điện Thành Phố Hồ Chí Minh 1 tổ chức Chuyên đề sức khỏe “Hướng dẫn sơ cấp cứu các tình huống thường gặp” dành cho cán bộ, nhân viên công ty.  Trong công việc và sinh hoạt hằng ngày, các […]

        Xem thêm
        Lớp Tiền Sản tháng 9 : Cẩm nang Hoàn Mỹ cho mẹ và bé sau sinh   
        17/09/2026
        •
        Tin tức

        Lớp Tiền Sản tháng 9 : Cẩm nang Hoàn Mỹ cho mẹ và bé sau sinh   

        Tiếp nối chuỗi Lớp Tiền Sản của Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn, chương trình tháng 9/2026 với chủ đề “Cẩm nang Hoàn Mỹ cho mẹ và bé sau sinh” đã diễn ra vào ngày 13/09/2026, mang đến những kiến thức y khoa thiết thực về chăm sóc sức khỏe sinh sản sau sinh và […]

        Xem thêm
        Miễn phí: Khám đánh giá phát triển & sàng lọc tự kỷ cho trẻ em 
        12/08/2026
        •
        Tin tức

        Miễn phí: Khám đánh giá phát triển & sàng lọc tự kỷ cho trẻ em 

        Chương trình dành cho trẻ từ 0 đến dưới 16 tuổi:  CÁCH THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH:  Phụ huynh vui lòng đưa trẻ đến quầy Tiếp nhận tại Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn để được hướng dẫn đăng ký trực tiếp.  Liên hệ tư vấn: (028) 3990 2468  Việc đánh giá phát triển, sàng lọc […]

        Xem thêm
        Lớp tiền sản tháng 8 : “Đọc vị” các tín hiệu thai kỳ   
        12/08/2026
        •
        Tin tức

        Lớp tiền sản tháng 8 : “Đọc vị” các tín hiệu thai kỳ   

        Mỗi chuyển động của thai nhi hay những thay đổi nhỏ trên cơ thể người mẹ đều có thể là “tín hiệu” phản ánh sự phát triển của em bé và sức khỏe thai kỳ. Hiểu đúng những tín hiệu ấy không chỉ giúp mẹ bầu an tâm hơn trong hành trình mang thai mà […]

        Xem thêm
      Xem tất cả
      Hoàn Mỹ

      Phòng 1101, Lầu 11, Tòa nhà Friendship, 31 Lê Duẩn, phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh

      +84 28 3820 6001
      [email protected]

      #tantamchamsoc

      Đặt lịch hẹn
      • Về chúng tôi
      • Mạng lưới Hoàn Mỹ
      • Tuyển dụng
      • Bác sĩ
      • Cộng đồng
      • Hoàn Mỹ Academy
      • Hội thảo & Hội nghị
      • Tin tức
      • Giải thưởng
      • Chính sách quà tặng
      • Chính sách bảo mật
      • Liên hệ

      #tantamchamsoc

      Đặt lịch hẹn

      Tải App Danh Y ngay hôm nay!
      Trải nghiệm tính năng đặt lịch, quản lý hồ sơ và nhận các ưu đãi.

      QR Code
      • Chính sách bảo mật

      Copyright 2026 © Hoan My Corporation

      Kết nối với chúng tôi

      • Facebook
      • Youtube
      • Linkedin
      Chat Box Open Modal
      Liên hệ
      Book an Appointment
      Đặt lịch hẹn
      Book an Appointment
      Lựa chọn gói khám
      Book an Appointment
      Liên hệ
      Specialties Icon
      Chuyên khoa
      Find Doctors Icon
      Tìm bác sĩ
      Book an Appointment
      Đặt lịch hẹn
      Contact Icon
      Liên hệ

      Liên hệ với chúng tôi

      • Hoàn Mỹ
        Hoàn Mỹ
      • Hoàn Mỹ Gold
        Hoàn Mỹ Gold
      • Hạnh Phúc
        Hạnh Phúc
      • Thuận Mỹ
        Thuận Mỹ
      Chọn tỉnh thành
      • Tất cả
      • Cà Mau
      • Cần Thơ
      • Đà Nẵng
      • Đồng Nai
      • Hồ Chí Minh
      • Lâm Đồng
      • Nghệ An

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn

        • 60-60A Phan Xích Long, phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 28 3990 2468
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Thủ Đức

        • 241 Hoàng Cầm, phường Linh Xuân, TP. Hồ Chí Minh
        • Thứ 2 - Thứ 7: 8:00 - 17:00
        • +84 28 7306 2062
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Nẵng

        • 291 Nguyễn Văn Linh, phường Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 23 6365 0676
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Cửu Long

        • Lô 20 đường Võ Nguyên Giáp (Quang Trung), phường Hưng Phú, TP. Cần Thơ
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 29 2391 7355
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Đồng Nai

        • Tầng 9, 1048A Phạm Văn Thuận, phường Tam Hiệp, tỉnh Đồng Nai
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 25 1395 5955
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Vinh

        • Số 99 Phạm Đình Toái, phường Vinh Phú, Nghệ An
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 23 8396 8888
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Lạt

        • Đồi Long Thọ, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 26 3730 3888
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Bình Dương

        • 45 Hồ Văn Cống, Khu phố 4, phường Chánh Hiệp, TP. Hồ Chí Minh
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 27 4377 7999
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Vạn Phúc 2

        • 28/1 Khu phố Bình Phước B, phường An Phú, TP. Hồ Chí Minh
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 27 4224 6555
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Minh Hải

        • Số 09 đường Lạc Long Quân, khóm 2, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 29 0357 5859
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Hoàn Mỹ Bình Phước

        • Khu phố Tiến Hưng 3, phường Bình Phước, tỉnh Đồng Nai
        • Mở cửa 24 giờ
        • 1900 0090
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Trung Tâm Y Khoa Hoàn Mỹ Gold PXL

        • 245 Phan Xích Long, phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh
        • Thứ 2 đến Thứ 7: 07:00 - 16:00
        • +84 28 3990 3995
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hạnh Phúc

        • 18 Đại lộ Bình Dương, phường Bình Hòa, TP. Hồ Chí Minh
        • Thứ 2 - Thứ 7: 07:30 - 16:30. Cấp cứu: 24/7
        • 1900 6765
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Phòng khám Đa khoa Quốc tế Hạnh Phúc (Estella)

        • L5, 04, 05, 06, Tầng 5, tòa nhà Estella, 88 Song Hành, phường Bình Trưng, TP. Hồ Chí Minh
        • Thứ 2 đến Thứ 7: 08:00 - 17:00 | Chủ Nhật: 08:00 - 12:00
        • 1900 6765
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Thuận Mỹ ITO Đồng Nai

        • F99 Võ Thị Sáu, phường Trấn Biên, tỉnh Đồng Nai
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 1900 989954
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

        Bệnh viện Thuận Mỹ TDM

        • 152 Huỳnh Văn Cù, phường Thủ Dầu Một, TP. Hồ Chí Minh
        • Mở cửa 24 giờ
        • +84 866 606 714
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm
        Đặt lịch hẹn
        Tìm hiểu thêm

      Bằng cách nhấp vào "Chấp nhận tất cả", bạn đồng ý với việc lưu trữ cookie trên thiết bị của mình để cải thiện điều hướng trang web, phân tích việc sử dụng trang và hỗ trợ các nỗ lực tiếp thị của chúng tôi.

      Nhấp vào đây để tìm hiểu thêm về chính sách cookie của chúng tôi